Chào mừng bạn đến với Bean Spa
Tài khoản
Bean Spa
Hệ thống chi nhánh

(Áp dụng cho website và các dịch vụ tại Bean Spa)

Chào mừng Quý khách hàng đến với Bean Spa. Khi truy cập, đặt lịch hoặc sử dụng bất kỳ dịch vụ nào của chúng tôi, Quý khách được xem là đã đọc, hiểu và đồng ý tuân thủ các Điều khoản và Điều kiện dưới đây.

1. Phạm vi áp dụng

Các Điều khoản và Điều kiện này áp dụng cho tất cả khách hàng, đối tác và người dùng khi truy cập website, tìm hiểu thông tin, đặt lịch hoặc sử dụng các dịch vụ chăm sóc sức khỏe và làm đẹp do Bean Spa cung cấp.

2. Quyền và nghĩa vụ của khách hàng

  • Cung cấp thông tin cá nhân chính xác, trung thực khi liên hệ, đặt lịch hoặc sử dụng dịch vụ.
  • Sử dụng dịch vụ đúng mục đích chăm sóc, thư giãn và cải thiện sức khỏe, không vi phạm pháp luật hoặc gây ảnh hưởng đến quyền lợi của bên thứ ba.
  • Tuân thủ hướng dẫn của nhân viên và kỹ thuật viên trong suốt quá trình trải nghiệm dịch vụ.
  • Thanh toán đầy đủ, đúng thời hạn theo bảng giá, gói dịch vụ hoặc thỏa thuận đã xác nhận.

3. Quyền và nghĩa vụ của Bean Spa

  • Cung cấp dịch vụ đúng nội dung, liệu trình và chất lượng đã cam kết với khách hàng.
  • Bảo mật thông tin cá nhân và dữ liệu của khách hàng theo quy định của pháp luật.
  • Có quyền từ chối hoặc ngừng cung cấp dịch vụ trong trường hợp khách hàng vi phạm Điều khoản, gây ảnh hưởng đến an toàn, sức khỏe hoặc trải nghiệm chung.

4. Giá dịch vụ và thanh toán

  • Bảng giá dịch vụ được niêm yết công khai tại spa hoặc trên website và có thể thay đổi theo từng thời kỳ.
  • Hình thức thanh toán: tiền mặt, chuyển khoản hoặc các phương thức khác được Bean Spa chấp nhận.
  • Trong trường hợp khách hàng thay đổi liệu trình hoặc phát sinh thêm dịch vụ, chi phí sẽ được thông báo và xác nhận trước khi thực hiện.

5. Chính sách bảo mật thông tin

  • Mọi thông tin cá nhân của khách hàng được Bean Spa bảo mật tuyệt đối.
  • Chúng tôi cam kết không chia sẻ, tiết lộ thông tin cho bên thứ ba khi chưa có sự đồng ý của khách hàng, trừ trường hợp bắt buộc theo quy định pháp luật.

6. Giới hạn trách nhiệm

  • Bean Spa không chịu trách nhiệm đối với các rủi ro phát sinh do khách hàng không tuân thủ hướng dẫn hoặc không cung cấp đầy đủ thông tin về tình trạng sức khỏe.
  • Thông tin trên website chỉ mang tính tham khảo, không thay thế cho tư vấn trực tiếp từ chuyên viên.
  • Trách nhiệm của Bean Spa (nếu có) được giới hạn trong phạm vi dịch vụ đã cung cấp.

7. Luật áp dụng và giải quyết tranh chấp

  • Các Điều khoản và Điều kiện này được điều chỉnh và giải thích theo pháp luật Việt Nam.
  • Mọi tranh chấp phát sinh sẽ được ưu tiên giải quyết thông qua thương lượng, hòa giải. Trường hợp không đạt được thỏa thuận, tranh chấp sẽ được đưa ra cơ quan có thẩm quyền theo quy định pháp luật.

Lưu ý: Điều khoản và Điều kiện có thể được cập nhật hoặc điều chỉnh theo từng thời kỳ. Quý khách vui lòng thường xuyên theo dõi để đảm bảo quyền lợi của mình.

0 sản phẩm
Xem so sánh Ẩn so sánh
Liên hệ với chúng tôi

Liên hệ